Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

@yaminoqueen tui mà là một trong các dì ấy chắc tui xỉu :))) quá trần trụi với thiên nhiên :bow: 

chắc bữa sau t phải lựa link chất lượng kém hơn một tí, nghe bảo fuji 720p nên ham cơ mà mạng nhà load ko nổi...

Tui cứ tưởng stream hôm qua sẽ chiếu luôn khúc 4Lutz practice, vậy mà :8066366: tui cũng chưa thấy ai đăng clip mấy cái 4Lutz nữa... Nhiều lúc bực mình ghê, camera thì quay 5-6 cái mà sao ko chiếu lên tí cho dân chúng coi chứ:yznotimpressed:

Trong một diễn biến khác, cuối cùng t cũng biết cái áo bóng bẩy thằng bé mặc màu gì. Màu xanh đen với hình galaxy luôn :)))) Giờ thì là planet Hanyu thật rồi nhé :)))) Ban đầu tui ko thích lắm tại bóng quá, nhưng đến lúc nó nhảy dưới đèn thì tui hoàn toàn love love love 😍

Mị muốn nhiều Yuzu hơn nữa :10636614: cho mị thêm Yuzu news đi...

@ruruzest haha thread nhà mình mới ngủ đông một tuần 😂 mọi người cần thời gian tiêu hoá thông tin đó mà 😉 

Không biết mọi người coi chưa nhưng mà em cứ post lại cho chắc ăn.

CLEAN CHOPIN D3 ICE SHOW MAKUHARI (chiếu trên đài Asahi, bản đẹp):

Mỗi tội cái này toàn zoom mặt với nửa thân trên nên không thấy chân nhiều 😭 Chuẩn bị có ice show rồi, không biết lần tới Yuzu có thay đổi layout hay stsq nữa không đây em hóng quá :popcorn:

23 minutes ago, Nuitsuki said:

@ruruzest haha thread nhà mình mới ngủ đông một tuần 😂 mọi người cần thời gian tiêu hoá thông tin đó mà 😉 

Không biết mọi người coi chưa nhưng mà em cứ post lại cho chắc ăn.

CLEAN CHOPIN D3 ICE SHOW MAKUHARI (chiếu trên đài Asahi, bản đẹp):

Mỗi tội cái này toàn zoom mặt với nửa thân trên nên không thấy chân nhiều 😭 Chuẩn bị có ice show rồi, không biết lần tới Yuzu có thay đổi layout hay stsq nữa không đây em hóng quá :popcorn:

Dung roi em ha. Khong thay chan nhieu tiec that. Chac nguoi quay phim thay Yuzu xinh qua nen cu nham mat cua Yuzu focus on :smiley-love017:  Chi va con gai thich Yuzu qua troi luon! Moi mua duoc mot to bao figure skating nhieu hinh dep qua . Chi di laminate hai poster lien ve treo trong phong de hai me con ngam:0011: 

@ruruzest trời ơi hai mẹ con dễ thương quá vậy :smiley-love017: em cũng muốn treo poster trong phòng mà má hổng cho :smiley-sad058: đành thủ hình trong đt để ngắm...

Đợt này chắc chị buồn lắm ha, ko đc đi coi Yuzu ở SC rồi. Em cảm thấy đi coi người thật là sống động nhất, coi camera mỗi góc quay chỉ diễn tả được một mặt thôi coi ko có đã:crybaby: giá mà có kiểu camera 360 độ thì tốt quá!

Về vấn đề da, đúng là Yuzu có làn da thần thánh :bow: không trang điểm + đổ mồ hôi như tắm mà vẫn đẹp!!! Thậm chí khi đổ mồ hôi còn quyến rũ hơn nữa. Nói chung là người đẹp không góc chết 😍

Post phát coi sang page 23 chưa :biggrin:, lặn lâu rồi giờ mới mò lên

Nói chung là đang lo chuẩn bị mấy bài test với dạo này nóng qua nên chẳng dám mò đến Yuzu (  quẩy iceshow quá hot mà:rofl:

Về chopin 3.0 thì thấy Yuzu vẫn để 4Lo ở đầu nên đứa bạn t nó có trêu là có khi nào pop 4Lo thì nửa sau Yuzu sẽ yolo 4Lz3T hay không :facepalm:

sắp có iceshow tiếp, có khi layout sẽ lại đổi, chỉ biết Yuzu confirm 4T3T ở nửa sau thôi nhỉ :slinkaway:

edit: vẫn ở page 22 :snkuyashii:

@bv vnlao giời ơi 10 tỉ năm rồi mới gặp lại :10742289: t còn đang nghĩ sao lâu nay ko thấy c đó :))

Thế giờ hết nóng chưa, t2 12/6 còn stream của ice show nữa nè! Chuẩn bị chờ những thay đổi mới của Chopin nữa nè :14066882:

(đừng nói trước mà, t muốn bé 4Lo ngoan ngoãn vâng lời các anh chị 3A 4T cơ 😂 có backup plan thì rất tốt nhưng tốt nhất là khỏi cần xài tới)

@bv vnlao nghe có ng bảo sân của ice show ko thích hợp lắm với edge jump vì mềm và xốp hơn sân thi đấu :stars: với cả mới có ba bài mà XD 

4S nh lúc thấy nó thị sủng sinh kiêu dễ sợ :))) nó vs axel được Yuzu yêu mến v mà lâu lâu làm lẫy thấy ghét ghê (bởi chảnh chi giờ bb 4S3T r đó...)

ờm thực ra t theo đảng #4T3T hoặc #4Lo3T hơn. Xin lỗi 4S3T em rất đẹp nhưng chị rất tiếc (ai bảo em không ngoan :5918bda60d613_0005(2):)

tui cảm thấy timing của H&L khó hơn Seimei nhiều. các cú jumps của H&L kết thúc ngay khúc cuối của một đoạn nhạc trước khi bắt đầu một đoạn nhạc mới, giống như những khúc "xuống" của nhạc á. Thành ra nếu không canh đúng nhạc để nhảy thì không thể nào mượt được. H&L thực sự với tui là bài thi có tính nhạc cảm cao nhất. Jumps đc kết hợp với nhạc  tới mức hoàn hảo tuyệt đối luôn.

Và chúng ta có thể dành một khoảnh khác để tôn vinh tính cộng hưởng giữa lưỡi trượt và nhạc nữa. Tui thích cái cách tiếng lưỡi trượt chạm mặt băng "cạch" rất nhẹ nhàng êm ái và hoà âm với nhạc. Nhất là video ko cmt nghe càng rõ ❤️ Riết r bị ghiền âm thanh đó muốn nghe nhạc cũng phải mở của Yuzu mới đã :party0034:

Edit: top page 23! Yay!!!