Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

@Nuitsuki thanks cô >\\\\< tui vẽ nhỏ nhỏ thôi nên koh canh bố cục chuẩn sát lắm ah~ Hoá ra nhìu lỗi ghê... ngại quá >\\\\< thôi để tui gỡ xuống vậy 😭😭😭 mai mốt tui vẽ full từng bộ sẽ lưu ý💖

@hayuchi cố lên, c còn một năm để đánh bóng resume nữa! Ra trường cũng ko nhất thiết phải kiếm đc việc làm liền mà. Mấy tháng đầu tui dự là tui sẽ chạy loanh quanh làm đủ thứ trò để lấy kinh nghiệm nữa. Nói chung hãy cố gắng hết sức thôi!

Nghĩ đi nghĩ lại thì Yuzu là niềm vui của tui nh lắm á. Lúc căng thẳng coi Yuzu sẽ thư giãn, lúc mệt coi Yuzu Hana series sẽ có động lực, lúc buồn coi Yuzu chiến đấu sẽ có niềm tin để đi tiếp. Tui ghét CoC và Boston, nhưng tui ko thể phủ nhận là tui vẫn cảm thấy mình (tui, là fan) học được gì từ những trải nghiệm đó. 

@Nuitsuki CoC là một kỉ niệm buồn đáng nhớ... nhưng nhờ nó mà tất cả mọi người có thể nhận ra Yuzu mạnh mẻ đến cỡ nào!!! À mà sau tai nạn ấy họ cũng đổi cả trang phục luôn :))) 💖

Thú thật là tui rất rất ghét giải Boston, đến bây giờ tui vẫn rất e dè để xem video ấy... Koh phải vì tui ghét xem Yuzu trượt koh tốt đâu, mà cứ thấy buồn buồn... Sau giải ấy là một chuỗi chấn thương:(((

Aaaa CÓ LIST GRAND PRIX MÙA SAU RỒI KÌA!!!!!!!! koh biết list này đã confirm chưa.. nếu đúng thì Yuzu sẽ thi Rostelecom Cup trc aaa!!!!!!! Hai năm trc thi ở Canada với Patrick, năm nay gặp Nathan:))))))

@hayuchi tui thấy rồi! vậy là năm nay ko có SC rồi haha. Gặp Nathan ở CoR, Patrick ở NHK Trophy. 

Hôm nay...thiệt lên xuống quá :sadPooh: tui vẫn bối rối khi Yuzu quyết định chọn lại Chopin cho SP mùa sau...

@Nuitsuki cũng đc mà:)))) tui cũng hơi ngạc nhiên... mặc dù style cổ điển kiểu Chopin koh phải gu của tui (lặp lại lần thứ 3 rồi)... nhưng sp đó Yuzu có vẻ rất thoải mái, và cực cực đẹp nữa >\\\\< xuất thần luôn ấy!!!!! kiểu gì cũng thay choreo... jumps thì đổi 4Lo > 3A > 4T3T? Chắc vậy nếu tui nhớ koh nhầm!

Tui thấy tụi nó bắt đầu làm mấy cái meme giữa Yuzu với Brian đọc hài chết dc:)))) 

Tự nhiên nôn quáaaa

@hayuchi layout hiện giờ thôi c, có thể Yuzu sẽ up BV lên nữa ;) Choreo và music cut tui nghĩ sẽ có vài thay đổi. Từ đầu mùa tới giờ Jeff bận chạy show rồi choreo cho ng khác quá trời nên có thể vẫn chưa có thời gian bàn bạc với Yuzu. Nói chung tui vẫn hy vọng có gì đó đổi mới (ít nhất là trang phục pls :party0021: tui muốn đồ mới!)

@Vivienne haha, chúc c may mắn! Kể nghe cho vui chơi thôi, lúc Iron Klaus trên tw tweet là SP cho mùa sau là Chopin được khoảng 47s, tui đứng tim hết một nhịp và tw trên lap của tui crash luôn :1977538: sau khi tui refresh lại thì có +55 tweets mới sau 3s...con số vẫn đang tăng cho đến thời điểm này LOL

Một ngày kỳ diệu, sáng mở banh mắt ra là cái general thread với FaOI chat nổ tanh bành, 50+ pages mỗi cái :rofl:Bây giờ mới lết xong hết và ko biết mình đang nghĩ gì luôn. Lúc đầu nghe Chopin tưởng chỉ là EX trong ice show, xong nghe tới SP mùa sau là bị tụt cảm xúc. Tui rất rất thích Chopin, và ko có objection gì nếu Yuzu trượt Chopin trong Olympic, nhưng tui sợ mấy người giám khảo quá :facepalm: Họ nghe lặp lại 3 lần có khi nào chấm gắt (hơn nhiều nữa) không????? Haizzz. Thôi kệ, in Yuzu we trust :laughing:

Có ai coi cái clip encore LGC chưa? Ẻm knee slide bị té nửa đường :rofl:hình như ko đủ speed, xong khúc cuối hình như quỳ xuống xin lỗi khán giả a... mà cái camera lia mất khúc đó nên ko bít phải ko. Tui cần bản full :(((( ngày 28 ơi mau tới đây.

@yaminoqueen tui cười ra máu mắt vì cái general thread đó :))) lúc cái mezamashi tui phải đi ngủ má ko cho thức, lúc dậy lên thấy bà con bị troll te tua...Khá là hài hước, và cũng cảm động nữa. Rất nhiều người không biết tiếng nhật, nhưng sẵn lòng ngồi coi bản tin tiếng nhật hơn hai tiếng để chờ tin (well dù chúng ta bị troll. tin của Yuzu chỉ có 20s và ko nói gì thêm cả :facepalm:). Thực sự Yuzu được quan tâm rất nhiều :0011:

xin được tổng kết đến thời điểm này:

1. Welcome Chopin 3.0

2. Vẫn chưa có xác nhận về Seimei 2.0

Bên FaOI thread trang đầu tiên Hydroblade đã up link stream cho ngày mai XD CHÚNG TA SẼ ĐƯỢC COI YUZU VÀO NGÀY MAI!!!

Còn về Chopin, ban đầu tui cũng rối loạn lắm. Hơi thất vọng (vì tui mong một SP upbeat cho mùa sau), hơi lo lắng sợ việc này sẽ ảnh hưởng đến việc giám khảo châm điểm, khá là tức giận khi ngta chế giễu thằng nhỏ trên tw và fb, nhưng sau tất cả, tui tin là Yuzu có những suy xét và cân nhắc của riêng cậu ấy. #IN YUZU WE TRUST!!!