Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

1 hour ago, bv vnlao said:

C định đi giải nào thế?:tumblr_inline_n18qr5lPWB1qid2nw: * ngưỡng mộ *

chị @ruruzest từng đi coi ACI đó

Cũng chưa biết nữa :'((( Muốn đi nhưng mù tịt, mà cũng ko có ai cùng thích Yuzu bên cạnh nên cứ phải mò một mình ấy... Chỉ mong đi kịp trc khi quá muộn T^T

Kiểu Ice show có bạn nhà mình toàn cháy vé trong vòng mấy phút kể từ khi tên Yuzu đề trong danh sách ý =)))) Ôi ~ Người ơi anh làm khổ người ta quá :'v :'v :'v 

2 hours ago, VyVy99 said:

Kiểu Ice show có bạn nhà mình toàn cháy vé trong vòng mấy phút kể từ khi tên Yuzu đề trong danh sách ý =)))) Ôi ~ Người ơi anh làm khổ người ta quá :'v :'v :'v 

Chao em, 

em moi vao forum ha, chi nghi la neu minh co dip thi rang het suc di coi Yuzu live em oi, do la mot kind nghiem nho hoai trong doi minh . No giong y nhu la magic vay do . Chi may man duoc di ACI, duoc c ngoi rat la gan nua , chi cach Yuruzu co mot sai tay thoi !, cam giac khi thay Yuzu truot Truoc mat minh, ngoi Chung voi cac fans khac, them nhac vo nua ,....gap tram Lan minh coi tren tv em a

56 minutes ago, ruruzest said:

Chao em, 

em moi vao forum ha, chi nghi la neu minh co dip thi rang het suc di coi Yuzu live em oi, do la mot kind nghiem nho hoai trong doi minh . No giong y nhu la magic vay do . Chi may man duoc di ACI, duoc c ngoi rat la gan nua , chi cach Yuruzu co mot sai tay thoi !, cam giac khi thay Yuzu truot Truoc mat minh, ngoi Chung voi cac fans khac, them nhac vo nua ,....gap tram Lan minh coi tren tv em a

Em cũng rất muốn có 1 trải nghiệm quý giá như thế...T^T Cơ mà trường hợp của em nó khó lắm ý, gia đình em thì ko thoáng vụ sang nước ngoài đi xem show. Em cũng đang kiếm cách mà nan giải ghê gớm. Huhu muốn nhìn thấy quá.. Ngày nào mà em được nhìn gần như chị chắc em khóc quá XD

9 hours ago, ruruzest said:

Luc chi moi thay Yuzu Lan dau tien on ice chi cung khoc qua troi luon 

sau do luc Yuzu broke WR for SP lai khoc them Lan nua !!:sadPooh:

huhu gato qúa >""< Em mà ko đc nhìn thấy Yuzu 1 lần chắc em day dứt mãi!:10636614: :tumblr_inline_n18qr5AMus1qid2nw:

mấy cái đính kèm yêu cầu quyền truy cập em vừa gửi email xin phép r chị có thấy ko ạ??

hồi sinh cái thread này một chút...

sắp tròn hai tháng ko đc nhìn thấy nó rồi :sadPooh: cái này gần sánh ngang cơn khát tin hồi hậu Boston rồi đấy :sadPooh:

lẽ ra t phải là một người có trách nhiệm, trưởng thành, không phụ thuộc cuộc đời mình vào cuộc đời người khác, nhưng mà-

No Yuzu no happy life :sadPooh: