Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

Just now, Bigdragonnnnn said:

Dễ thương mà, nhưng cho vùng dưới tối thêm chút nữa đi em, em làm các chị suy nghĩ đen tối í :embSwan:

cái quần này màu tối đó nghen, @hayuchi mà vẽ bộ tím chắc em mất ngủ luôn :rofl:

à chị @Bigdragonnnnn, mới thấy cái tw đúng ngay cái chị thích nè, entry-4S-spread eagle. Khúc đổi lưỡi trượt thiệt là mượt mà :loveeyes:

2 minutes ago, Bigdragonnnnn said:

Đúng là bộ màu tím gây phiền hà cho khán giả quá ha ha... nhưng khán giả thích

em thích mà, có điều em không dám nhìn lâu thôi :biggrin: Thực ra bộ đó về mặt phối màu và chi tiết em thấy nó rất đẹp. Đột phát theo nhiều nghĩa là đằng khác. Nói chứ quần đen hoài cũng chán, lâu lâu đổi màu tí cho vui XD

Em vẫn nhớ bộ màu trắng nhất :crybaby:ở đây mấy bạn gọi bộ tím là purple pants of sins (PPOS) còn bộ trắng là white pants of holiness (WPOH) đó, em thấy đúng quá luôn :rofl:

@Nuitsuki tui vẽ bằng màu nước á, mấy cái trên đầu là bụi băng :BeatingHeart: cảm ơn mọi người :BeatingHeart: thật ra tui cũng có vẽ bộ tím, nhưng mà không phải vẽ nguyên người thế này :))) tui đã từng cố vẽ nhìu lần nhưng fail dữ dội quá!!!! Nên bộ tím tui chỉ vẻ dạng người que thôi :))) chủ yếu là tui muốn vẽ bộ đồ, bữa nào tui lại post lên đây típ hihi

@Bigdragonnnnn aaaa.... thật ra lúc vẽ xong e cũng thấy cần tô tối màu hơn chút xíu, nhưng đuối quá nên give up luôn chị hic hic...:sad4: lúc nãy trc khi post e cũng định lên máy chỉnh, mà lười nên thôi >///<

@hayuchi bộ tím chắc khó hơn vì họa tiết của cái áo khoác phức tạp quá phải không? hay là do vẽ không được ôm dáng như người mẫu?

Anw tụi mình còn 5 tháng nữa mới bắt đầu mùa mới, c cứ tự nhiên thong thả mà giết thgian XD. Ít ra là còn gần 2 tuần nữa mới tới Fantasy on Ice, lúc đó hy vọng sẽ biết chút gì đó về program/nhạc/trang phục cho mùa sau của ẻm XD

Từ giờ tới cuối tuần tui bận nên chắc ko lên được, hẹn mọi ng lần sau nói tiếp nha. Giờ tui off đây. Hôm nay vui quá <3

@Nuitsuki Mỗi lần tui vẽ bộ tím là tự nhiên thấy mập mập sao á, cũng có S-line đàng hoàn mà.... :sad4:

Hoạ tiết của áo khoác thì khó thật, nhưng nếu cố lắm thì tui cũng vẽ đc! Nhưng thôi... :sad4: 

4 hours ago, hayuchi said:

@Bigdragonnnnn Cảm ơn chị :BeatingHeart: mốt e sẽ lại post lên đây tiếp, e không có bạn nào cùng thích Yuzu để khoe, nên chắc lâu lâu có vẽ e cũng sẽ share lên page :BeatingHeart: hihi

Bạn vẽ khéo ghê, mong được thấy nhiều fanart Yuzu hơn từ bạn  :BeatingHeart:

Mình mới lặn có vài hôm mà số lượng bài post tăng đột biến ấy nhỉ. Lướt thấy các bạn hình như toàn ở nước ngoài thì phải, có ai #teamVietnam như mình hôn??

@hayuchi Wow, đẹp quá. Làm tui cũng nổi máu vẽ ghê, nhưng mà tui dốt đặc vụ hòa màu gradients, ko tài nào làm nó hài hòa được :sadPooh:. Có fanart c chứ share lên đây nhé. Bọn này thích lắm hehe.

@Yuzufan Cái thread này lúc thì im lặng ko ma nào lên tiếng, lúc thì bắn như tên lửa (giống hôm qua). Bạn vào comment luôn cho xôm tụ haha. 

@Yuzufan ah~ mình chỉ mới là thành viên từ hôm qua thôi, mình koh phải #teamVietNam rồi, mình ở úc hihi:))) có gì sau này mình lại share fanart lên page, mình thích vẽ lắm mà tại hơi lười >\\\\< Từ lúc thích Yuzu mình toàn vẽ về Yuzu thoi à😭 đặc biệt là vẽ đồ ý 💜

@yaminoqueen aaay cô cũng vẽ hả? vẽ đi vẽ đi❤️ trắng đen cũng đẹp mà đâu cần tô 😆  thật ra tui cũng hoà màu theo cảm tính thôi, chứ tui dốt lắm >\\\\\< lúc post fanart lên page là tui lựa tấm có màu rồi, chứ thật ra tui toàn trắng đen koh à 😭

@hayuchi Bỏ vẽ cũng cả năm rồi, bây giờ cầm bút lại thấy cứng cứng. May ra giờ nghỉ hè tui cọ quẹt lại được haha. Nếu có ra được cái gì thì sẽ post, ko thôi... xin kiếu :rofl:

Nhà mình có ai đi được FaOI ko? Nghe là ẻm ko làm DOI, nên cả hè này chúng ta chỉ có FaOI để coi. Tui là thua rồi đó  :smiley-sad058:

tranh thủ lúc đi xe lên hóng chuyện tí :))

@hayuchi ủa c ở đâu v? tui ở Melbourne nè :)) 

@yaminoqueen chúng ta cần lắm một bạn ở Nhật để hóng hớt tình hình OTL tui là ko đi rồi đó :sadPooh:

Trên forum mục calendar sẽ update link stream cho FaOI ngày 28/5 và sẽ có giống như một phòng chat (?) cho mọi người vừa tham gia vừa chat luôn :Bananezorro: Nhưng gần đến ngày thì mới update

@yaminoqueen không sao đâu cô ơi:))) hồi đó tui có vẽ manga xong cũng bỏ cả năm trời, giờ chỉ vẽ chuyên môn thôi:))) từ lúc theo Yuzu tui bắt đầu vẽ lại😭

Mà tui thấy Yuzu tham gia FaOi để mình có xem là may lắm rồi á, tại mùa sau là Olympic, chắc phải tập luyện thời kỳ off season này dữ lắm.. tại Yuzu mà, chủ yếu là giờ phải giữ vững jumps với test programs😭😭😭

@Nuitsuki tui ở Syndey nè💦 Giờ đang lạnh muốn chết:(((