Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

@ruruzest cái thứ b*llsh*t ấy làm em mém tí là ói sáng nay đấy c tin ko?

tấn công thẳng vào Yuzu và Boyang, nói dối trắng trợn, tung tin giả trắng trợn. Hèn hạ không thể tả. 

Và LOL at base value reduction, they don't need to show their hatred THAT obviously.

Jump hạ điểm không bằng nhau. Flip ít bị tổn thương nhất trong khi Loop và Axel hạ thê thảm. Nhất là axel.

Quá hèn hạ khi phải mang cả một liên đoàn quốc tế ra để mà kéo một vài người xuống nước đấy. Em có là con nít cũng không chơi hèn như thế này.

Long time no see

Lâu lâu mới ngoi lên em đọc mà ko hiểu gì cả :sadPooh:

ISU hạ điểm cơ bản của mấy cú Quad ạ?? Sao em ko nghe thông tin gì về vụ này thế nhỉ, họ confirm chưa hay chỉ là tin đồn thôi ạ?? :text-line-smiley-057: 

Chị nào hảo tâm thông não giùm em phát huhu

@Yuzufan welcome again ;) cứ ngoi lên thường xuyên c sẽ bắt kịp xu thế ngay ấy mà đây không phải là dụ dỗ nhé, đừng có nghĩ xấu cho tui

Nguyên nhân bùng nổ của mọi người là đây đây: http://www.icenetwork.com/news/2017/09/11/253667206. Hãy đọc và cảm nhận.

Còn hạ BV thì hiện chỉ đang là đề xuất, được thông qua hay không và khả năng được thông qua là bao nhiêu t chưa biết.

Dụ dỗ trắng trợn thế mà bảo ko dụ dỗ á hả, cơ mà em tình nguyện bị dụ dỗ :winky:

Nếu vụ này thông qua chắc em sôi máu gà quá, rõ ràng cái vụ trừ điểm nhắm thẳng vào mấy cú nhảy mang thương hiệu của Yuzu luôn. Quad thì quad Loop trừ nặng nhất 1.5 còn Triple thì triple Axel cũng trừ nặng nhất 0.5

Hi vọng ko có gì thay đổi cả 

Quàoooooo còn 1 tuần nữa lại đc thấy Yuzu roài, trông chờ vào FS có biên soạn lại bài nhạc ko :smiley-happy085::smiley-happy085:

• 2 weeks later...

@Nuitsuki asaadfjoasighdlskghru;gnsdklvb'sgnsklvnflkv cứu tôi với.

Coi thật là đã omg omgomg omg. My 4Lz!!!!!!

Mà 2 cái popped jumps làm tui sợ quá. Thấy Yuzu lắc lắc chân. Hy vọng là ổn thôi. 

MÀ CÔ CÓ THẤY CÁI SE SAU 4S CỦA CHOPIN KO??? SE THIỆT LÀ DÀI, TUI DIE.

Tui ko được bình tĩnh cho lắm hahaha

CÁI SPIRAL!!!!!!

MỌI THỨ ĐỀU KÉM QUAN TRỌNG KHI YUZU CÓ SPIRAL!!!!

CÓ AI THẤY CÁI HYDROBLADE TRƯỢT DÀI HƠN BẢN CŨ KHÔNG? Không phải là trượt lâu hơn mà là trượt nhanh hơn á, cái ice coverage  trong cú hydroblade chắc phải cả chục mét