Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

5 minutes ago, Nuitsuki said:

ý c là bộ này hả? Tui cũng thích nó 😍

Yep, chính nó. Tui thích tua rua :rofl:

Dòm avatar của cô xong quay wa dòm hình này, tui có ảo giác ẻm đang cầm 1 lá cờ Nhật phất ra sau. Quá đẹp mà :sadPooh:

Bộ Pts đó là để phù hợp với phông nền mà :))) thật chất đó chỉ là bộ đỏ thôi:)))) nhiều lúc tui thấy rất bó tay với idea của nhà quảng cáo, mấy cái vụ nước xả với kẹo bạc hà hài chết được! 

@yaminoqueen ủa tui tưởng h bên Mĩ gần nửa đêm r chớ :)) bữa nay c làm cú đêm hả :))

Ava của tui là một tác phẩm nghệ thuật, ai chụp tấm đó đúng là master về timing :bow:

Mặc dù không thích lắm vì nó gợi nhớ đến WC 2016 nhưng tui ko nhin được :crybaby:

@hayuchi c muốn nói đến cái bộ trắng quảng cáo cho xylitol á hả toy không có ý muốn mang nó lên đây đâu nhé tại có người nhắc chứ bộ 

@Nuitsuki chuẩn rồi haahahahahahahahah..... Mà cô lựa đúng quả hình ghê! Lần đầu tiên khi tui thấy cái quảng cáo này trên youtube, tui đã câm nín chỉ muốn nhảy hố núp luôn thôi :)))

@Nuitsuki Nửa đêm đâu, giờ này là 1:30am :rofl:tui thức khuya trong năm học riết, giờ ngủ sớm ko được. Thôi rèn luyện mốt thức khuya coi Yuzu.

Tui thích avatar của cô lắm, tấm đó tui để làm hình nền của phone đó. Đúng là tấm đó mang theo ý buồn man mác của Worlds 2016 nhưng... đẹp quá... tui dòm mãi (lại dòm).

@hayuchi Lần đầu tui thấy cái CM đó, tui cũng mang tâm trạng WTF :rofl:Ai chế cái bộ đó đúng là kỳ tài (theo nghĩa tiêu cực). Yuzu mặc mà còn muốn ko giống ai, đưa ai khác mặc chắc khỏi nhìn. Nhất là còn chỉnh tóc Yuzu thành quá ngăn nắp nữa. Còn đâu quả đầu mới-lăn-ra-khỏi-giường hoặc là mới-trượt-băng-xong của thằng bé.

Cái CM Xylitol tui thích cái suit thôi, suit đó hình như vừa người thằng bé nhất trước giờ :rofl:

@hayuchi tui vẫn tự hỏi là ông/bà thiết kế nào mới làm ra bộ thảm họa như vầy :text-line-smiley-061: thằng nhỏ mặc gì cũng đẹp (ừ tui bị mù, ồ kế :biggrin:) vậy mà cũng ráng làm bộ...kinh khủng cho bằng được. Thực ra nếu cắt hết mấy cái tua rua đi cũng ko đến nỗi đâu...

@yaminoqueen chuẩn rồi, cái kiểu tóc "ngăn nắp" như vầy không hợp tí nào! Dòm dị dị như "học sinh gương mẫu" ý :rofl:

thực ra lúc quay cũng không đến nỗi, tại ng pts (lạy chúa Xylitol cần kiếm ng pts mới cho con nhờ) nó bóng bóng nên mới dị ý 

Nhưng đúng là vest trắng đẹp hơn 

11 minutes ago, Nuitsuki said:

@hayuchi tui vẫn tự hỏi là ông/bà thiết kế nào mới làm ra bộ thảm họa như vầy :text-line-smiley-061: thằng nhỏ mặc gì cũng đẹp (ừ tui bị mù, ồ kế :biggrin:) vậy mà cũng ráng làm bộ...kinh khủng cho bằng được. Thực ra nếu cắt hết mấy cái tua rua đi cũng ko đến nỗi đâu...

Đúng á, tui thích tua rua mà cái này quá tua rồi =)) cái ở tay tui thích, ở vai... miễn cưỡng chấp nhận. Cái đống dựng lên ở cổ là gì???? Quá là ba trấm. 

Tui cũng công nhận thằng nhỏ mặc gì cũng đẹp mà (mới post trên kia xong :rofl:). Có gì chúng ta cùng mù với nhau.

Edit: dòm cái vest trắng xong phải edit post. Lâu quá ko coi lại hay sao mà giờ nhìn nó còn đẹp hơn trước nữa vậy trời :goe:. Chắc tại sau 1 nùi suit ẻm mặc sau này, quay lại dòm cái trắng này thấy quá hợp dáng, quá đẹp :rofl: 

@yaminoqueen cô nhắc đến quả đầu ngăn nắp ấy làm tui muốn khóc théttt  :facepalm:  tui không có gì để ý kiến nữa!!!! mong các chú tương lai bớt sáng tạo dùm cái :bow:

@Nuitsuki bởi vậy mới nói, có đẹp cỡ nào mà đã đụng vô quảng cáo của Nhật là xác định dị ngay.... tui bó tay rồi!!!!

tui thấy để tóc tự nhiên là đẹp rồi, sao cứ phải chải chuốt chi dòm kì cục. Tấm này dòm cũng kì kì tumblr_inline_o0f8ehyBM51sfdobs_500.jpg

Tui đổ tất cả trách nhiệm lên bộ phận pts :yznotimpressed: Tấm này cắt gọt mặt chắc luôn, lại còn tô son nữa :facepalm:

Just now, hayuchi said:

Tui đang có một fanart bộ H&L muốn được share lên page mà ngại quá >/////< 

Các cô đừng chê nha :BeatingHeart:

Sao chê được, post nhanh cho dân chúng chiêm ngưỡng nào! C vẽ tay hay vẽ bằng máy tính?

2 minutes ago, Nuitsuki said:

Sao chê được, post nhanh cho dân chúng chiêm ngưỡng nào! C vẽ tay hay vẽ bằng máy tính?

@Nuitsuki Tui vẽ tay :)))) sau đó scan lên máy nên nhìn cũng không đến nỗi >////<

Just now, hayuchi said:

Hope & Legacy - by tui :smiley-gen013:

lười vẽ tay!!!!!

:goe: ĐẸP MÀ!!! C vẽ bằng màu nước hay màu gì? Tui không rành lắm nhưng cách đổ bóng (??? dùng đúng từ không) dễ thương :loveeyes:

Với có một vòng vụn băng quanh đầu Yuzu đúng không?