Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

1 hour ago, Nuitsuki said:

@Yuzuru Hailee tui biết là phải triệu hồi mới có người ngoi lên mà :)))

Chị ruruzest sẽ đi ACI, tụi tui định viết thư cho Yuzu rồi gửi cho chị, chị sẽ in ra và ném xuống sân băng cùng với thư của chị luôn. Tham gia đi c ơiiiii

ặc, với trình tiếng anh của tui thì bao giờ mới viết xong được cái lá thư đây, trong khi văn chương thì dốt nát, huhu. Hay tui viết bằng tiếng việt rồi b dịch ra tiếng anh cho tui đi :biggrin:

mà chị @ruruzest sẽ được đi ACI ạ, huhu, ghen tị với chị quá. Khi nào về chị nhớ làm cái fanacc cho mấy đứa e ở nhà đọc với nhé, em thích đọc mấy cái trải nghiệm của mọi người khi được trực tiếp xem Yuzu thi đấu lắm :smiley-happy085:

6 minutes ago, bv vnlao said:

t viết t viết t muốn Yuzu thử làm exit cho 3A giống entrance của sailor mercury trong skill Mercury Aqua Mirage Crystal:10636614:

...được voi đòi Hai Bà Trưng hả c...

nhưng có sáng tạo, viết đi :))))

16 minutes ago, Nuitsuki said:

...được voi đòi Hai Bà Trưng hả c...

nhưng có sáng tạo, viết đi :))))

trông đẹp mà, Yuzu mà làm thì siêu đẹp à, để đó t viết. Hy vọng Yuzu sẽ đọc:tumblr_inline_mfy930ntA01qid2nw:

Xem lại sailor moon mới thấy nhiều skill dựa vào động tác của figure skate lắm:10636614: (nhớ không nhầm thì sailor moon với sailor jupiter được miêu tả là rất giỏi môn trượt băng thì phải)

1 minute ago, bv vnlao said:

trông đẹp mà, Yuzu mà làm thì siêu đẹp à, để đó t viết. Hy vọng Yuzu sẽ đọc:tumblr_inline_mfy930ntA01qid2nw:

Xem lại sailor moon mới thấy nhiều skill dựa vào động tác của figure skate lắm:10636614:

t nghĩ đọc là một chuyện chấp nhận là một chuyện khác :))))

t ko tưởng tượng đc cái exit nó sẽ trông như thế nào...phải ưỡn ngực co giò nhảy lên v á hả :scratch2:

sao c có thể coi lại sailor moon đc v, t coi cười từ lúc mở phim tới cuối phim, cười tắt thở mém tí nhập viện luôn :rofl: xin lỗi nhưng sến quá, lại còn giọng cao cao của seiyuu nghe tức cười quá chịu ko nổi 

1 hour ago, Yuzuru Hailee said:

ặc, với trình tiếng anh của tui thì bao giờ mới viết xong được cái lá thư đây, trong khi văn chương thì dốt nát, huhu. Hay tui viết bằng tiếng việt rồi b dịch ra tiếng anh cho tui đi :biggrin:

mà chị @ruruzest sẽ được đi ACI ạ, huhu, ghen tị với chị quá. Khi nào về chị nhớ làm cái fanacc cho mấy đứa e ở nhà đọc với nhé, em thích đọc mấy cái trải nghiệm của mọi người khi được trực tiếp xem Yuzu thi đấu lắm :smiley-happy085:

Chi se rang chia xe luc o ACI voi tui em ha. Em co the Viet tieng Viet gui cho chi roi chi dich ra English dum cho em duoc , o mat cong gi het, chi San long:smile:

3 hours ago, Nuitsuki said:

@Yuzuru Hailee tui biết là phải triệu hồi mới có người ngoi lên mà :)))

Chị ruruzest sẽ đi ACI, tụi tui định viết thư cho Yuzu rồi gửi cho chị, chị sẽ in ra và ném xuống sân băng cùng với thư của chị luôn. Tham gia đi c ơiiiii

O ACI co hop thu de fan bo thu vo dang hoang nha, o co Quang do duong San bang .

nghi den luc duoc tan mat thay than tuong luot di tren mat bang:sadPooh::sadPooh:

17 minutes ago, Nuitsuki said:

t nghĩ đọc là một chuyện chấp nhận là một chuyện khác :))))

t ko tưởng tượng đc cái exit nó sẽ trông như thế nào...phải ưỡn ngực co giò nhảy lên v á hả :scratch2:

sao c có thể coi lại sailor moon đc v, t coi cười từ lúc mở phim tới cuối phim, cười tắt thở mém tí nhập viện luôn :rofl: xin lỗi nhưng sến quá, lại còn giọng cao cao của seiyuu nghe tức cười quá chịu ko nổi 

sau khi land thì một chân trên không phải không, c nhớ exit của 3A Yuzu làm trong video công bố FS mùa này ý, dựa theo exit đó ngả người layback xuống sâu đưa chân lên cao nữa :tumblr_m9gcttgdYF1qzckow:

đây nè:nZLKVP.gif

@Nuitsuki sau khi đưa tay xuống sâu thì liền đi vào layback:tumblr_inline_mm2wf3KnIx1qz4rgp: ổn không nhỉ, t đang xoắn vặn người Yuzu theo kiểu gì vầy nè

edit: t nghĩ được đó, vừa thử với bé gấu bông xong không có xoắn vặn người lắm đâu:tumblr_m9gcveIckR1qzckow:

edit2: t nghĩ chân trụ đồng thời làm 3 turn luôn cũng ổn:tumblr_inline_mfy92hO4sm1qid2nw: Yuzu à, cố lên