Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

1 minute ago, Nuitsuki said:

lol t ko nhận ra là sau bài thi của yuzu ông announcer đọc sai hết tên, bài thi và điểm số của những ng còn lại đấy :)))))

we're not the only ones who were shocked :))))

See, Yuzu make world go crazy:smiley-dance018:

à hình như layout của Shoma&Nathan cũng ném quad về second half :tumblr_m9gck4P2Jf1qzckow:

@Bigdragonnnnn chia buồn với c nha, tiếc quá trời :( 

em cảm thấy đoạn giữa các cú jump có vẻ "cẩn thận" hơn thường ngày. Không hẳn là căng thẳng nhưng kiểu như nó giữ sức lại chứ ko thực hiện hết mình như bth. Nhưng mà do Yuzu bị đau đầu gối phải chị ạ, nó nghỉ tập cả tuần nay rồi nên không vào đc trạng thái tốt nhất và phải cẩn thận là chuyện thường. OP hôm nay nó hỏng hết cả 3 cú jump của Chopin luôn, may mà h vẫn thi tốt!

@Nuitsuki ưh chị buồn chuyện Oly mấy ngày, chị quay sang hỏi công ty du lịch là họ có bán gói xem Oly kết hợp du lịch không??? em tưởng tượng công ty du lịch hàng đầu VN luôn nhé, trả lời chị xin lỗi bên em chưa có kế hoạch tour cho dịp tết, thiệt điên sự kiện lớn như vậy mà chả ai quan tâm hết.

Nó giữ sức trong các cú nhảy nhưng vẫn đẹp như thường nó matching với nhạc kinh khủng, giống như nhảy là 1 phần của biên đạo vậy đó, phấn khích quá, không biết ngày mai em mặc trang phục gì đây????

21 minutes ago, Bigdragonnnnn said:

@Nuitsuki ưh chị buồn chuyện Oly mấy ngày, chị quay sang hỏi công ty du lịch là họ có bán gói xem Oly kết hợp du lịch không??? em tưởng tượng công ty du lịch hàng đầu VN luôn nhé, trả lời chị xin lỗi bên em chưa có kế hoạch tour cho dịp tết, thiệt điên sự kiện lớn như vậy mà chả ai quan tâm hết.

Nó giữ sức trong các cú nhảy nhưng vẫn đẹp như thường nó matching với nhạc kinh khủng, giống như nhảy là 1 phần của biên đạo vậy đó, phấn khích quá, không biết ngày mai em mặc trang phục gì đây????

Em nghĩ nó mặc lại đồ hồi 2015 đó, chiếu theo vết xe đổ Chopin costume hôm nay (tự nói để khỏi lên hy vọng)

@Nuitsuki Cô ko thấy hôm nay à =))) Hy vọng cho nhiều rồi thất vọng bấy nhiêu đúng ko =)))) Dù đúng là ko có new costume, có new WR là được rồi. Nhưng mà...

Bởi vậy, ngày mai ko nên hy vọng nhiều quá, thằng nhỏ lại troll chúng ta :rofl:Túm lại là t expect đồ cũ. Hoặc cùng lắm đổi mấy chỗ tím thành đỏ (cross finger).

Nhưng mà tui cũng thích đi ngược với cô nữa, nên đi theo team đồ cũ :tumblr_inline_mzx8s4JRlX1r8msi5: