Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

@mokochana Đẹp quá, long lanh quá, cách bố trí hoa cũng hay nữa haha. Nhân đây gửi ngàn lời chúc tốt đẹp tới Yuzu nhân sinh nhật :smiley-happy105:.

Mà em đọc mấy câu comt của chị tới đoạn thẻ, suy nghĩ đầu tiên của em y chang @Nuitsuki, đúng là 1 lũ sinh viên nghèo có khác :rofl:

@Nuitsuki @yaminoqueen hú hú ng ta đã cố viết cái gì đó văn vẻ, vầy mà 2 đứa kéo xệ hết cả mood xuống :facepalm: mood giờ là vầy nè :rofl:*nghĩ thầm* *mình mà lộ ra nơi ở 1 ngày ko xa có 2 đứa đến hốt sạch* . Nhà ko có ji ngoài điều kiện, cô Nu cứ nuôi dùm tui con mèo Mewyuzu Nyanyu, còn cô Yami dọn dùm đám hàng nóng. Sau đó thôi miên dùm để tui quên hết Yuzu và trở lại cuộc sống của 1 ng bình thường, ko đau dạ dày, đau mắt, đau đầu, đau tim nữa. :thanks:

37 minutes ago, Nuitsuki said:

c cho em nguyên con nyanyu luôn hả, em biết c thương em nhất mà

ừ thương nhất luôn, cho e nguyên đai nguyên kiện luôn, con Nyanyu nó kén ăn, cứng đầu, khó bảo, chỉ thích xài đồ hiệu, yêu nó cưng nó đáp ứng đủ nhu cầu của nó thỉnh thoảng nó mới tap cho 1 cái paw , ko chìu nó thì cả ngày ko thấy mặt mũi ~ sinh viên nghèo cố để thoát nghèo nhé :smiley-laughing021:

@bv vnlao ko xem đc, content not found 

sao đến bây h mà vẫn ko có tin tức gì nhỉ :sadPooh: 

năm nay thằng bé nhận được nhiều quà ghê, hy vọng nó sẽ có một sinh nhật ấm áp và yên bình  :POOH: 

còn 2 tuần nữa thôi là nó sẽ xuất hiện lại rồi. Rất mong được nhìn thấy nó khỏe mạnh và vui vẻ :joy:

à mà kể mọi người nghe, hôm qua em mới nhận đc kết quả của sem cuối cùng bên uni

:jumping:      em đậu hết rồi!!!!       :jumping:

thế là năm nay ra trường rồi :665e343793b9:

9 minutes ago, Nuitsuki said:

@bv vnlao ko xem đc, content not found 

:sadPooh: :joy:

à mà kể mọi người nghe, hôm qua em mới nhận đc kết quả của sem cuối cùng bên uni

:jumping:      em đậu hết rồi!!!!       :jumping:

thế là năm nay ra trường rồi :665e343793b9:

Link t gắn ở dưới mà

:tumblr_inline_mueodxLmx51qdlkyg::tumblr_inline_ncmif5EcBB1rpglid: chúc mừng nha

:tumblr_inline_n18qr5lPWB1qid2nw: ghen tị ghê t cũng muốn ra trường, nhưng tình hình là kỳ sau không mở lớp mấy môn cuối của t:tumblr_inline_ncmif7esGm1rpglid: ((mùa xuân năm sau sẽ là  nghỉ hè của t :tumblr_m7etfqA8wS1qb1380: tự nhiên nghỉ học chính đáng mà tan nát cả con tim)

• 3 weeks later...

Có ai đã từng đi 1 chuyến gặp Yuzu chia sẻ kinh nghiệm được ko?? >""< Nên chuẩn bị những gì và chi phí tổng thể tầm bào nhiêu ấy?? Muốn đi xem Yuzu trượt băng 1 lần trong đời...

3 minutes ago, VyVy99 said:

Có ai đã từng đi 1 chuyến gặp Yuzu chia sẻ kinh nghiệm được ko?? >""< Nên chuẩn bị những gì và chi phí tổng thể tầm bào nhiêu ấy?? Muốn đi xem Yuzu trượt băng 1 lần trong đời...

C định đi giải nào thế?:tumblr_inline_n18qr5lPWB1qid2nw: * ngưỡng mộ *

chị @ruruzest từng đi coi ACI đó