Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

trời ạ, mình cứ nghĩ là mình sẽ ko vẽ ACI nữa, nhưng có người quăng cho tui 1 đám thính (aka fancam) to đùng, sau khi đớp thì phải vẽ ngay và luôn :10636614:

thôi, tranh cuối cùng về ACI tặng cả nhà nhé ^^

Có con nhà ai cứ ngẩn ngơ nhìn ko bít nghĩ gì, trong khi nó ko biết mọi người thì ngắm nó đến ngẩn ngơ sao !!! :tumblr_inline_n18qr5lPWB1qid2nw:

Có cần thiết phải cute thế ko :tumblr_inline_mzx8xsVPrg1r8msi5:

@ruruzest :thanks:

@mokochana Trời nhìn đẹp quá đi. Chị vẽ họa tiết mấy cái lông hay ghê, background nữa chứ. Em là mù tịt khoản tô màu, bằng bút hay bằng photoshop cũng rứa =))).

Mấy bữa nay đang ráng học bài cho sớm để cuối tuần coi CoR in peace nè chị :13877886:Đang bị drown in exams. Cho nên có thể nói em vừa hóng vừa ko hóng CoR :tumblr_inline_ncmif7esGm1rpglid:.

@yaminoqueen hihi ai bảo đang học mà vẫn nhớ đến Yuzu cơ :smiley-laughing021: còn c màn hình máy tính ở công ty lúc nào cũng là ảnh thằng bé, cảm hứng dạt dào cả ngày :smiley-love017:

@ruruzest tại model đẹp quá trời mà c, eo nhỏ, ngực to, môi hồng, răng trắng LOL :goe:

@Nuitsuki sắp đến lượt cô rồi, t đang coi Etude lấy cảm hứng đây, cái costume nó mướt quá à :bow: