Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

16 hours ago, Nuitsuki said:

@mokochana không đâu c, tụi em có 9x lẫn 8x 7x luôn ;) c  @ruruzest mới đi ACI về nè (c nghỉ ngơi cho khoẻ đi nhé, lúc đi thì hyped lắm nhưng về sẽ đuối lắm đấy, e, ngồi nhà coi còn đuối nữa là)

em thì ước mình biết Yuzu sớm hơn một chút...dù nhiều khi biết sớm hơn em cũng chưa chắc đổ thằng bé sớm hơn :laughing: anw muộn còn hơn không, cho nên bây h phải trân trọng từng giây phút thằng bé còn ở vs chúng ta, vì chúng ta sẽ không thấy nó mãi đâu :tumblr_m9gcvqToXY1qzckow:

em add c vào group chat nhé? Tụi em spam hơi nhiều ở bển, vs cả coi live stream ở bển cho vui luôn. Nhưng mà tụi em bàn tán đủ mọi chuyện hết á, thành ra đúng là spam hơi nhiều...

@Arieto154 tui mới nhận ra là tụi mình đã vượt mặt thread Nhật và Trung, và sắp soán ngôi thread Nga để thành thread nhiều post nhất :facepalm: khả năng spam của tụi mình thật đáng nể 

add chị vào group đi, đang muốn tám với mọi người quá ^_^

7 hours ago, Nuitsuki said:

@JungHoThy: đã add ✔️

cảm giác sau khi lên lịch chuẩn bị vé máy bay, coi khách sạn tùm lum luôn nhưng rồi cuối cùng lí do mẹ đưa ra quá thuyết phục ko thể cãi được... :sadPooh: kế hoạch chết trong chưa đến một ngày :sadPooh:

nhưng mẹ bảo đi Nhật thì được...

:thanks:

Đi Nhật? Rất nhiều người bất lực tranh giành vé GPF đó chị. Chị cũng phải chuẩn bị tinh thần. :acceptable:

À không, t thất bại vé GPF  năm nay rồi. T nhờ bạn bên nhật đăng kí tham gia xổ số dùm, 6 cái luôn mà ko dính cái nào :sadPooh:

vé WC 2019 sẽ dễ mua hơn, chắc chắn luôn đó. Đừng quên năm nay GPF là ở Nagoya, mà Nagoya vốn nổi tiếng là khó mua vé kể cả với dân Nhật

On 25/9/2017 at 10:44 AM, Nuitsuki said:

@JungHoThy: đã add ✔️

cảm giác sau khi lên lịch chuẩn bị vé máy bay, coi khách sạn tùm lum luôn nhưng rồi cuối cùng lí do mẹ đưa ra quá thuyết phục ko thể cãi được... :sadPooh: kế hoạch chết trong chưa đến một ngày :sadPooh:

nhưng mẹ bảo đi Nhật thì được...

tui chỉ có vấn đề tài chính thôi. Tự kiếm đủ để đi thì ba má cũng ko cản, già đầu mịe roài mà huhu :sadPooh: cày quốc rành rụm thoai huhuhu :sadPooh: