Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

14 hours ago, Nuitsuki said:

.@Arieto154 tui mới nhận ra là tụi mình đã vượt mặt thread Nhật và Trung, và sắp soán ngôi thread Nga để thành thread nhiều post nhất :facepalm: khả năng spam của tụi mình thật đáng nể 

Nếu ko có cái group chat thì chắc chúng ta đã soán ngôi lâu roài hí hí :xD:

@ruruzest ...c ở trỏng mấy ngày nay rồi đó...

tụi em nói chưa đủ nhiều đúng không nào :xD:

đi Milan đi c, em cũng định đi nè! Đi đi cho em dựa chứ thả em một thân một mình bơi ở bển chắc em chết quá...

@Arieto154 ngày xưa t hay càm ràm là views rõ nhiều mà page có chút téo, h thì ngược lại :xD:

13 hours ago, Nuitsuki said:

@ruruzest ...c ở trỏng mấy ngày nay rồi đó...

tụi em nói chưa đủ nhiều đúng không nào :xD:

đi Milan đi c, em cũng định đi nè! Đi đi cho em dựa chứ thả em một thân một mình bơi ở bển chắc em chết quá...

@Arieto154 ngày xưa t hay càm ràm là views rõ nhiều mà page có chút téo, h thì ngược lại :xD:

mọi người ơi cho tui theo với ới ới ới ới :tumblr_inline_ncmifiE3IT1rpglid: huhuhu đào đâu ra tiền mà đi bây giờ :13877886:

@Arieto154 theo nguồn tin truyền miệng thì WC 2019 ở Nhật ở sân vận động lớn lắm đó, 18000 ghế, lớn gấp rưỡi sân oly là 12000 ghế. Và sẽ có section riêng cho fan quốc tế. Bán vé cũng có đợt riêng cho fan quốc tế

thế nên chuẩn bị từ bây giờ đi!!! dành dụm tiền vô!

không hứa chắc được nhưng nếu đi chúng ta đi Nhật t sẽ cố nhờ bạn t ở bển hướng dẫn viên và book chỗ ở dùm...:tumblr_m9gck4P2Jf1qzckow: 

@Arieto154 c cứ nhắm tiền vé máy bay+ tiền vé thi đấu, mấy cái này tính trước được nè.

còn chỗ ở e là phải book khách sạn sớm thiệt sớm...

anw đợi coi giá vé WC năm nay ntn...mắc quá t cũng ko dành tiền kịp nổi....

On 23/9/2017 at 11:16 PM, Nuitsuki said:

@mokochana gừng càng già càng cay chị, nhìn đẹp lắm :tumblr_inline_mjgka6fYNw1qz4rgp:

không phải khoe chứ em vẽ người que giỏi lắm đó :text-line-smiley-095:

@JungHoThy lâuuuu lắmmm rồi mới thấy nha!

lịch trên là h Việt Nam đúng ko?

Em ko rành xài forum, cũng không quen xài :P Cơ mà có mò vô lội page đọc thường xuyên :embSwan: Mà xin hỏi mấy chị có gr chat gì thế? Hóng hóng~ :tumblr_inline_mzx8s4JRlX1r8msi5: 

@JungHoThy group spam thì đúng hơn là group chat, bàn tán tùm lum hết á :laughing: có thảo luận về các vđv khác nữa, thành ra không tiện mang lên đây 

ai muốn t add vô thì cứ nói nha, cũng chả phải thành viên hội kín VIP gì mới được vào. Vì add vô tội vạ thì làm phiền người ta đó mà

@all: thất bại rồi...mẹ không cho đi :sadPooh: mẹ bảo châu âu tình hình bất ổn :sadPooh:

kế hoạch chết từ trong trứng nước :sadPooh::sadPooh::sadPooh:

22 minutes ago, Nuitsuki said:

@JungHoThy group spam thì đúng hơn là group chat, bàn tán tùm lum hết á :laughing: có thảo luận về các vđv khác nữa, thành ra không tiện mang lên đây 

ai muốn t add vô thì cứ nói nha, cũng chả phải thành viên hội kín VIP gì mới được vào. Vì add vô tội vạ thì làm phiền người ta đó mà

@all: thất bại rồi...mẹ không cho đi :sadPooh: mẹ bảo châu âu tình hình bất ổn :sadPooh:

kế hoạch chết từ trong trứng nước :sadPooh::sadPooh::sadPooh:

Huhu add em với. :devilYuzu:

À poor chị vụ đu giải. :facepalm:

@JungHoThy: đã add ✔️

cảm giác sau khi lên lịch chuẩn bị vé máy bay, coi khách sạn tùm lum luôn nhưng rồi cuối cùng lí do mẹ đưa ra quá thuyết phục ko thể cãi được... :sadPooh: kế hoạch chết trong chưa đến một ngày :sadPooh:

nhưng mẹ bảo đi Nhật thì được...