Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

mới đầu mùa giải mà Yuzu đã có WR rồi mặc dù đầu gối bị đau practice jump ko đc tốt hí hí *mong chờ SP 4Lz*

mong ngày mai có new costume, chứ vừa bấm xem SP vừa rồi cứ ngỡ đang xem mùa 15-16 nữa chớ mặc dù Yuzu mang lại đồ cũ vẫn đẹp nhắm nhắm

##teamnewcostume ##seimeinewWR

:devilYuzu:

@Yuzufan ừa, cái bất lợi của việc dùng lại đồ là khó phân biệt mùa nào với mùa nào...nhưng có lẽ bộ đồ này mang lại may mắn cho Yuzu nên thằng bé muốn giữ nó :tumblr_inline_mjgka6fYNw1qz4rgp:

chắc chắn seimei sẽ có WR của nó, chỉ là chưa biết khi nào thôi ;) thực lòng mà nói t ko hy vọng WR ngày mai. Vì nó sẽ tạo ra một cái standard và kì vọng quá cao từ đầu mùa. 

Yuzu là con người, dù thằng bé phi thường thì nó vẫn là con người, thành ra t cũng ko muốn nó phải chịu áp lực thêm nữa...

hi chào cả nhà, mình là mem mới , vì đây là post đầu tiên ở forum này. Mình vào đây cũng lâu rồi , đọc hết lượt 65 pages ở topic này nhưng chỉ tính làm "tàu ngầm" thôi, nhưng hôm nay sau khi coi stream bài thi ngắn của Yuzuru thì ko nhịn được nữa nên trồi lên . Mình mong được làm quen và chia sẻ cảm xúc cùng với mọi người ở đây, yêu Yuzu rất nhiều.

Tặng cả nhà bức tranh mình vừa mới vẽ xong, vì cực kết biểu cảm này của bạn ý sau bài thi. Lần đầu tiên vẽ Yuzuru , hi vọng mọi ng ko chê ^_^wmX2HM0.jpg

20 minutes ago, mokochana said:

hi chào cả nhà, mình là mem mới , vì đây là post đầu tiên ở forum này. Mình vào đây cũng lâu rồi , đọc hết lượt 65 pages ở topic này nhưng chỉ tính làm "tàu ngầm" thôi, nhưng hôm nay sau khi coi stream bài thi ngắn của Yuzuru thì ko nhịn được nữa nên trồi lên . Mình mong được làm quen và chia sẻ cảm xúc cùng với mọi người ở đây, yêu Yuzu rất nhiều.

Tặng cả nhà bức tranh mình vừa mới vẽ xong, vì cực kết biểu cảm này của bạn ý sau bài thi. Lần đầu tiên vẽ Yuzuru , hi vọng mọi ng ko chê ^_^wmX2HM0.jpg

Đẹp ghê :bow::bow:

Hoan nghênh hoan nghênh, càng đông càng vui

post bài thường xuyên nhé c:smiley-happy085:

@mokochana CHỊ VẼ ĐẸP QUÁ :tumblr_inline_ncmifiE3IT1rpglid: nhìn chuyên nghiệp ghê luôn :tumblr_inline_n18qr5lPWB1qid2nw:

dựa vào cách nói chuyện thì chắc là 8x hay 9x phải không ạ? 

vô tám chung cho vui chị ơi, cùng giải toả nỗi lòng về Yuzu nào :tumblr_inline_mqt4gqGr4o1qz4rgp:

p/s: ai thức đợi OP lát nữa giơ tay!!! 

9 minutes ago, mokochana said:

@Nuitsuki : cám ơn e ^^ sở thích vẽ vời của c chắc từ 20 năm trước rồi, giờ c hơn 30 t nhưng thỉnh thoảng vẫn vẽ ^^

sáng mai chính xác mấy h là bắt đầu FS nhỉ? 8h hay 9h?

- Thứ 7: 23/9: 
SP: warmup gr 2: 7:10:30 -7:17:00 ;
Thi SP: 7:23:00 -7:29:00
3rd practice: 21h20 tối

- CN 24/9: 
FP: 
Warmup: 8:40 - 8:46:30
Thi: 9:2:30 - 9:10:30

15 hours ago, mokochana said:

PƠ PHẸCCCCCCCC cậu ơi cậu vẽ bằng gì thế huhuhu đẹp quá xá đẹp T_____T 

Edit: mới lội lại thì nhận ra là chị hơn tuổi, em so ri ạ hị hị :10742289: chào mừng chị đến với DuDu động :tumblr_inline_mm2wbaeqQM1qz4rgp:

Mà nè các gái, tui để ý là động chúng ta tăng page nhanh nhất trong cái khu international talk này roài đó hí hí :xD:

8 hours ago, JungHoThy said:

- Thứ 7: 23/9: 
SP: warmup gr 2: 7:10:30 -7:17:00 ;
Thi SP: 7:23:00 -7:29:00
3rd practice: 21h20 tối

- CN 24/9: 
FP: 
Warmup: 8:40 - 8:46:30
Thi: 9:2:30 - 9:10:30

ui cám ơn bạn ^^ sắp thi FS rồi hóng quá đi mất :smiley-happy085:

8 hours ago, Nuitsuki said:

@mokochana gừng càng già càng cay chị, nhìn đẹp lắm :tumblr_inline_mjgka6fYNw1qz4rgp:

không phải khoe chứ em vẽ người que giỏi lắm đó :text-line-smiley-095:

@JungHoThy

gừng này già chát rồi e ạ, c yêu Yuzu lắm luôn, nhưng mọi ng quanh c ko hề biết *fan bí mật*, nên nhìu lúc muốn tám mà ko có ai để nc :facepalm:

7 hours ago, Arieto154 said:

PƠ PHẸCCCCCCCC cậu ơi cậu vẽ bằng gì thế huhuhu đẹp quá xá đẹp T_____T 

Edit: mới lội lại thì nhận ra là chị hơn tuổi, em so ri ạ hị hị :10742289: chào mừng chị đến với DuDu động :tumblr_inline_mm2wbaeqQM1qz4rgp:

Mà nè các gái, tui để ý là động chúng ta tăng page nhanh nhất trong cái khu international talk này roài đó hí hí :xD:

cám ơn e ^_^ c vẽ nét bằng bút chì, rồi quăng vào photoshop lên màu bằng chuột thôi, cũng nhanh lắm :smiley-dance018:

động này chủ yếu toàn các e trẻ đúng ko, ôi ước ji mình trẻ ra chục tuổi ^^

@mokochana không đâu c, tụi em có 9x lẫn 8x 7x luôn ;) c  @ruruzest mới đi ACI về nè (c nghỉ ngơi cho khoẻ đi nhé, lúc đi thì hyped lắm nhưng về sẽ đuối lắm đấy, e, ngồi nhà coi còn đuối nữa là)

em thì ước mình biết Yuzu sớm hơn một chút...dù nhiều khi biết sớm hơn em cũng chưa chắc đổ thằng bé sớm hơn :laughing: anw muộn còn hơn không, cho nên bây h phải trân trọng từng giây phút thằng bé còn ở vs chúng ta, vì chúng ta sẽ không thấy nó mãi đâu :tumblr_m9gcvqToXY1qzckow:

em add c vào group chat nhé? Tụi em spam hơi nhiều ở bển, vs cả coi live stream ở bển cho vui luôn. Nhưng mà tụi em bàn tán đủ mọi chuyện hết á, thành ra đúng là spam hơi nhiều...

@Arieto154 tui mới nhận ra là tụi mình đã vượt mặt thread Nhật và Trung, và sắp soán ngôi thread Nga để thành thread nhiều post nhất :facepalm: khả năng spam của tụi mình thật đáng nể