Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

t cũng nghĩ có khi chỉ là trùng hợp :))) nhưng mà ngồi nghe t (giả bộ) phân tích cũng thuyết phục lắm đúng ko :))) t có tiềm năng bán hàng đa cấp lắm nhá :))

@yaminoqueen đang lấy c làm ví dụ cho việc chi tiêu không tiết chế vì Yuzu đấy :winky:

@bv vnlao với tình trạng cái thread này đang lớn lên t để nghị chúng mình nên kiếm chỗ khác để spam và chat gr cho mùa tới!

tụi t đang nghĩ đến chat gr fb hoặc chat gr trên forum luôn

1 minute ago, Nuitsuki said:

t cũng nghĩ có khi chỉ là trùng hợp :))) nhưng mà ngồi nghe t (giả bộ) phân tích cũng thuyết phục lắm đúng ko :))) t có tiềm năng bán hàng đa cấp lắm nhá :))

@yaminoqueen đang lấy c làm ví dụ cho việc chi tiêu không tiết chế vì Yuzu đấy :winky:

@bv vnlao với tình trạng cái thread này đang lớn lên t để nghị chúng mình nên kiếm chỗ khác để spam và chat gr cho mùa tới!

tụi t đang nghĩ đến chat gr fb hoặc chat gr trên forum luôn

Chat gr trên forum luôn đi :2thumbsup: nhưng t muốn thread mình tăng page cơ:10636614:

@Nuitsuki t khổ lắm chứ đùa :rofl::rofl:Mua xong 2 cuốn ptb bỗng nhiên thấy Figure Skaters ra cuốn mới, còn là UA!Yuzu ngoài bìa, con tim bé nhỏ của t :text-line-smiley-049: nhưng mà ko có tiền, chịu thôi.

@bv vnlao Chúng ta đang cược gì vậy? Clean at ACI với lại 4Lz Olympic hay ko à? ta #team_ko_clean_SP_ACI với #team_4Lz_Oly nha :darklordyuzu:

(Còn nghĩ tới jump nào bị trục trặc nữa cơ, nhưng nói ra thấy muốn jinx thằng nhỏ quá, thôi dẹp :rofl:. Nhưng mà bình thường chuyện xảy ra hay đi ngược với cái t đoán lắm nên chắc ko sao đâu, nhìn FS đi, t 90% sure nó ko xài lại Seimei, rứa mà...)

16 hours ago, Nuitsuki said:

@Arieto154 trời ơi dễ thương quá hà, t bị yếu lòng vs hàng homemade :10636614:cô đưa lên rồi t ko dám đưa cái của t lên đâu, ngta sẽ cười t mất :sorrow:

thanks cô :3 này là bản viết tay lần 1 của t, sau viết đi viết lại mấy bản liền mà toàn xấu hơn nên....chòi má ko thể ngờ ngày xưa t từng đc chọn đi thi vở sạch chữ đẹp T_T. Thế cứ để chữ viết tay nhể, cho nó thân thương :tumblr_m9gcvqToXY1qzckow:

2 minutes ago, Arieto154 said:

thanks cô :3 này là bản viết tay lần 1 của t, sau viết đi viết lại mấy bản liền mà toàn xấu hơn nên....chòi má ko thể ngờ ngày xưa t từng đc chọn đi thi vở sạch chữ đẹp T_T. Thế cứ để chữ viết tay nhể, cho nó thân thương :tumblr_m9gcvqToXY1qzckow:

Để viết tay đi c, t thấy đẹp mừ. Dạo này t toàn type chứ ko viết chữ, nên chữ của t mới là vấn đề đó :rofl:

5 minutes ago, Arieto154 said:

Hay t cũng trình bày chữ viết tay coi sao:tumblr_m9gcttgdYF1qzckow:c viết đẹp thiệt đó

edit: @yaminoqueen mình post cùng lúc kìa

12 hours ago, bv vnlao said:

Hay t cũng trình bày chữ viết tay coi sao:tumblr_m9gcttgdYF1qzckow:c viết đẹp thiệt đó

12 hours ago, yaminoqueen said:

Để viết tay đi c, t thấy đẹp mừ. Dạo này t toàn type chứ ko viết chữ, nên chữ của t mới là vấn đề đó :rofl:

Xúc động-ing huhu :text-line-smiley-057: thanks các c nạ :sadPooh:

10 hours ago, Arieto154 said:

Sản phẩm của tui >< Đang định viết lại thư bằng font word, chữ viết tay xấu quá huhu T_T

Troi dat Viet chu dep the, de thuong qua xa em a. Viet tay thay hay hon em oi, hinh nhu Yuzu Viet thu cho co gi nguoi Russian d , cung Viet thu tay luon , vay moi chuyen cho tinh cam de hon em 

5 hours ago, bv vnlao said:

olympic thì thôi #team_4Lz_not_now, thắng bằng triple cho nó ấn tượng:devilYuzu:

t đang nghĩ sẽ clean cả mùa luôn ý chứ:tumblr_inline_mfy92hO4sm1qid2nw:

à thành phẩm đợt chăm chỉ sáng nay của t, bị nói là lạc đề mà kệ đi khoe đã tính sau:tumblr_inline_mm2wbaeqQM1qz4rgp:

https://biteable.com/watch/infographic-copy-1497108

Hay qua xa , chi thich em dung nhung hinh y nghia di Chung voi text:clap:

19 hours ago, ruruzest said:

Troi dat Viet chu dep the, de thuong qua xa em a. Viet tay thay hay hon em oi, hinh nhu Yuzu Viet thu cho co gi nguoi Russian d , cung Viet thu tay luon , vay moi chuyen cho tinh cam de hon em 

hí hí vậy em để nguyên bản đó luôn nha c :tumblr_m9gcvqToXY1qzckow:huhu nghĩ tới lúc thằng bé có thể đọc thư mà hạnh phúc quá :10742290:

Chao cac ban, 

chi chop nho den mot vai Cau tho cua thi si Viet nam post Len day cho tui em doc choi nha, sua chut de thich hop voi Yuzu

" Da Yuzu trang ta chang can anh sang, 

toc Yuzu mem ta chang thiet mua xuan,

tren doi nay chang co giai nhan, 

nen ta goi Yuzu la " nhan sac" "

Yuzu la ai, nguoi hay la tien, 

Yuzu co tuoi hay khong co tuoi

On 8/11/2017 at 6:05 PM, Arieto154 said:

hí hí vậy em để nguyên bản đó luôn nha c :tumblr_m9gcvqToXY1qzckow:huhu nghĩ tới lúc thằng bé có thể đọc thư mà hạnh phúc quá :10742290:

Vay de chi in ra roi dem di AC ha, 

tui em nghi sao, chac de het thu cua vn fans trong mot phong Bi Chung roi de o ngoai la to Yuzu from a very big base which has so many many Vietnamese fan?:smiley-love017:

3 minutes ago, ruruzest said:

Chao cac ban, 

chi chop nho den mot vai Cau tho cua thi si Viet nam post Len day cho tui em doc choi nha, sua chut de thich hop voi Yuzu

" Da Yuzu trang ta chang can anh sang, 

toc Yuzu mem ta chang thiet mua xuan,

tren doi nay chang co giai nhan, 

nen ta goi Yuzu la " nhan sac" "

Yuzu la ai, nguoi hay la tien, 

Yuzu co tuoi hay khong co tuoi

Yuzu là alien rồi, không có tuổi đâu:tumblr_inline_mfy92hO4sm1qid2nw:

mà mấy câu thơ đọc vần nghe vui tai quá:tumblr_inline_mfy936EPNF1qid2nw:

@ruruzest em lẩy Kiều tặng lại chị nè (rặn mấy ngày mới ra đó, ko cho cười nhé)

"Cười tươi nghiêng nước nghiêng thành

Sắc đành  đòi một, tài đành hoạ hai

Thông minh vốn sẵn tính trời

Trượt băng, ghép nhạc chẳng nhường phần ai

Jump, spin, step, edge, thần thông

Tài năng ăn đứt cả làng một chương"

(câu cuối hơi lạc quẻ, sorry nhé)