Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

6 minutes ago, Nuitsuki said:

@yaminoqueen chuẩn, t cũng thích khúc đó, cảm giác cứ như đang được nhìn lịch sử chuyển động trước mắt mình ấy! Ôi t đã làm gì để được xứng đáng với điều này....

Có live stream dĩ nhiên phải coi!!! Nếu hôm đó ko đi thực tập nữa, sợ lỡ kẹt thực tập thì t ăn cám 😰

Mai mốt tính đi, nhưng có nên tạo một gr chat ở đâu đó không nhỉ, chứ vừa coi vừa chat ở thread này thì hơi bị loãng tinh thần :scratch2: nhưng mà t lười tạo tài khoản chỗ khác quá :13877886:

@ruruzest trời ơi sao em ko nghĩ ra nhỉ, chị ơi cho em ké với!!! em viết bằng tiếng anh rồi des (vẽ thêm hoa lá cành vô cho đỡ trống trải thôi) rồi gửi cho chị, chị in dùm em và gửi luôn cho Yuzu được không pls pls pls :snonegai:

Duoc chu em , San sang em gui pm voi attachment roi chi in ra dem di cho

2 minutes ago, ruruzest said:

Duoc chu em , San sang em gui pm voi attachment roi chi in ra dem di cho

cảm ơn chị nhiều ạ :10742289:

em sẽ chuẩn bị bây giờ luôn, ít bữa nữa em gửi cho chị nhé!!! yayyyy hi vọng Yuzu có thể đọc thư của em :665e343793b9:

@Nuitsuki Group chat à? Facebook? Thấy hầu hết ai cũng có, mà mình có thể làm 1 group messenger chat thẳng từ phone luôn, khỏi refresh page. Ngoài ra t cũng mù ba cái social media khác lắm.

Cuối tháng 9 chắc t chỉ kẹt học thôi, thực tập năm nay làm hồi hè rồi :rofl:Dù có vướng cái gì t cũng sẽ đẩy ra để coi Yuzu.

@ruruzest Trời ơi em cũng muốn viết mà ko biết viết gì cả làm gì bây giờ trời ơi.

2 minutes ago, Nuitsuki said:

cảm ơn chị nhiều ạ :10742289:

em sẽ chuẩn bị bây giờ luôn, ít bữa nữa em gửi cho chị nhé!!! yayyyy hi vọng Yuzu có thể đọc thư của em :665e343793b9:

U , con lau ma, tu tu viet di em , chi nghi Yuzu se doc do, chi thi Phai la mo copy lai Japanese co do Viet cho chi , Phai rang Len chu o Viet lon thi to trac:facepalm:

3 minutes ago, yaminoqueen said:

@Nuitsuki Group chat à? Facebook? Thấy hầu hết ai cũng có, mà mình có thể làm 1 group messenger chat thẳng từ phone luôn, khỏi refresh page. Ngoài ra t cũng mù ba cái social media khác lắm.

Cuối tháng 9 chắc t chỉ kẹt học thôi, thực tập năm nay làm hồi hè rồi :rofl:Dù có vướng cái gì t cũng sẽ đẩy ra để coi Yuzu.

@ruruzest Trời ơi em cũng muốn viết mà ko biết viết gì cả làm gì bây giờ trời ơi.

Cu Viet nhung gi minh suy nghi la duoc, chi nghi vay . Vi chi nho nguoi ta dich ra Japanese nen hoi Bi han che nhung gi minh muon noi nhung thoi, Khong sao het , tam minh chan thanh la duoc roi em ha

@yaminoqueen t chỉ sợ là một số ng dùng nick fb thiệt vs info thiệt sẽ cảm thấy ko thoải mái khi dùng nó tiếp xúc vs ng trên mạng...nhưng ai thích thì có thể dùng nick ảo aka clone...

Trưng cầu dân ý đi, mọi người nghĩ sao? trên đây cũng có chức năng chat group ấy dù ko nhanh như messenger nhưng xài cũng đc.

@ruruzest cái của em ko cần dịch đâu ạ, em viết tiếng anh đơn giản ngắn gọn chắc chắn là yuzu hiểu đc mà. Nhờ nhiều quá cũng phiền người ta

9 minutes ago, Nuitsuki said:

@yaminoqueen t chỉ sợ là một số ng dùng nick fb thiệt vs info thiệt sẽ cảm thấy ko thoải mái khi dùng nó tiếp xúc vs ng trên mạng...nhưng ai thích thì có thể dùng nick ảo aka clone...

Trưng cầu dân ý đi, mọi người nghĩ sao? trên đây cũng có chức năng chat group ấy dù ko nhanh như messenger nhưng xài cũng đc.

@ruruzest cái của em ko cần dịch đâu ạ, em viết tiếng anh đơn giản ngắn gọn chắc chắn là yuzu hiểu đc mà. Nhờ nhiều quá cũng phiền người ta

Oh no, o Phai , chi noi la THU cua chi Kia, vi chi nho co Kia Viet Japanese dum chi nen chi Phai nhin va copy lai , con cua em thi chi chi can print thoi :smile:

yeah , chi nghi Yuzu doc English chac la Kha hon speaking , thoi viet hoa la canh thoai mai di cho Yuzu doc de thay fan thuong qua di ha:smiley-love017:

@Nuitsuki T thì nick clone cũng có, mà t ko care mấy haha, nick clone hay thật cũng được. Mà đúng là trưng cầu dân ý coi sao. 

Giờ t đang ngồi coi H&L và tự kỷ, tại xao vậy :text-line-smiley-049::text-line-smiley-057:

@ruruzest Đợi em rảnh chút em sẽ ngồi rặn chữ haha (tiếng anh thôi, sức em có hạn), mà em muốn viết tay nên có gì em sẽ scan qua. Cảm ơn chị trước :tumblr_inline_mfy936EPNF1qid2nw:

2 minutes ago, yaminoqueen said:

@Nuitsuki T thì nick clone cũng có, mà t ko care mấy haha, nick clone hay thật cũng được. Mà đúng là trưng cầu dân ý coi sao. 

Giờ t đang ngồi coi H&L và tự kỷ, tại xao vậy :text-line-smiley-049::text-line-smiley-057:

@ruruzest Đợi em rảnh chút em sẽ ngồi rặn chữ haha (tiếng anh thôi, sức em có hạn), mà em muốn viết tay nên có gì em sẽ scan qua. Cảm ơn chị trước :tumblr_inline_mfy936EPNF1qid2nw:

Khong co chi em, chi San sang lam chim bo Cau dua THU cho tui em ,cung la fan cuong het ma😍

2 minutes ago, Nuitsuki said:

Mọi người cùng viết cho Yuzu nào!!! viết ngắn gọn thôi cho cậu ấy dễ đọc!!!

Công nhận, ko nói là t viết 1 bức tâm thư dài 3 trang mất :rofl:. Yuzu ơi là Yuzu, nghe hiểu rất okay, nói cũng đỡ hơn hồi trước nhiều, mà ko biết đọc tiếng anh thì sao ha? :rofl:

2 minutes ago, yaminoqueen said:

Công nhận, ko nói là t viết 1 bức tâm thư dài 3 trang mất :rofl:. Yuzu ơi là Yuzu, nghe hiểu rất okay, nói cũng đỡ hơn hồi trước nhiều, mà ko biết đọc tiếng anh thì sao ha? :rofl:

đọc chắc chắn phải tốt hơn nghe nói chứ, đừng lo! lên tới đại học rồi thì mấy môn khoa học ít nhiều gì cũng phải tiếp cận khái niệm và ngôn ngữ bằng tiếng anh mà!

Cứ viết ngắn gọn, dễ hiểu nhưng đừng general quá là được :2thumbsup:

Hello mọi người. Lâu quá k vào đây nói chuyện.hic. Hôm nay thấy có người nhắc tên mình nên phải tranh thủ ngó vào phát.hehe. Dạo này bận quá nên chỉ toàn vào theard general chat để hóng hớt chứ chưa ngó đc chỗ khác lâu. Haizz. Muốn đu zai mà thiếu tgian quá. Mà mọi người đang bàn chuyện gì đấy, đọc sơ qua thì thấy hình như mn đang muốn viết thư gửi Yuzu hả?

@Yuzuru Hailee tui biết là phải triệu hồi mới có người ngoi lên mà :)))

Chị ruruzest sẽ đi ACI, tụi tui định viết thư cho Yuzu rồi gửi cho chị, chị sẽ in ra và ném xuống sân băng cùng với thư của chị luôn. Tham gia đi c ơiiiii