Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

Sao c ko bưng hết cái tủ đồ vô luôn đi, thêm mấy bộ UA nữa :)) à quên để suits ở ngoài nhá, ẻm mặc suits đúng là không hợp sao sao ấy *facepalm*

Đồ màu nâu hả? Nghe có vẻ chìm :think: nâu phối với màu gì cho đẹp nhỉ?

Nâu đi với vàng và xanh lá(xanh dương cũng ok) khá là hợp, màu nâu ngả hổ phác không có chìm đâu :cool: nói mới nhớ R&J 1.0 hình như màu nâu :smile:

biết đâu Yuzu lại chọn màu hường :rofl2: :rofl2:

@yaminoqueen: bộ Chopin đúng là rất hợp theme với bài nhạc nữa, mượt mà kinh khủng, v1 hay v2 gì tui cũng thích hết. V1 thì thích tay áo với phần eo, v2 thì nhìn cứng hơn nhưng hai miếng vàng lấp lánh đúng là đẹp không chịu được (/)w(\)

Tui cũng đang có ý định 2019 đi coi ẻm thi đấu nè, nhưng chắc phải lựa giải 4cc hay GP series quá chứ nghe bảo Yuzu mà thi đấu ở Nhật là mua ko lại vé đâu :cry:

Lần cuối tui coi trượt băng chắc là 2010 thì tui cũng thích pairs với ice dance hơn :)) coi vậy chứ có hiểu gì đâu, thấy nhjip nhàng là khoái hà :))

@bv vnlao: sao khoái hường dữ v :)) giờ lớn rồi chắc khó chọn hồng chủ đạo như hồi 2013 lắm, hoạ tiết hay viền hồng thì có thể :think: còn nâu vs xanh lá thì có vẻ hơi đụng màu với turandot của Shoma :think: trù khi ẻm thay trang phục

Trang phục thì kết nhất bộ H&L, trùi ui tui bị cuồng màu xanh mà bộ đó quá tinh tế, mềm mại luôn. Với cả thích Notte Stellata, Seimei, Chopin, PW nữa :))

Thực ra replay nhiều thì hầu như bộ nào cũng thích :rofl2:

Thế mặc định quần đen truyền thống hay sao? :rofl2: :rofl2:

vụ chọn đồ này t thấy có vấn đề rồi đó, t vừa có ý tưởng về 1 thảm họa thời trang luôn rồi :rotfl: :rotfl:

Ầy ai thảm họa chứ Yuzu ko có thảm họa nổi, bộ ta ko ưa nhất của thằng nhỏ là bộ hồng NDdP thôi, mà bộ đó cũng còn đẹp mà. Còn lại hả, ta đổ hết. Trừ phi mọi người tính cho ẻm chơi luôn quần hồng :rofl2: :rofl2:

Olympic rồi, nhìu người coi lắm, cho thằng nhỏ về lại quần đen thôi cho đỡ lộ liễu :rofl2:

Trang phục thì kết nhất bộ H&L, trùi ui tui bị cuồng màu xanh mà bộ đó quá tinh tế, mềm mại luôn. Với cả thích Notte Stellata, Seimei, Chopin, PW nữa :))

Thực ra replay nhiều thì hầu như bộ nào cũng thích :rofl2:

Yup, replay quá nhiều rồi, bộ nào cũng thích cả. Lúc đầu người ta chê tới tấp bộ Requiem, ta cũng ko ưa lắm mà dòm hoài giờ nó thành favorite program + 1 trong mấy favorite costume :rofl2: :rofl2: Còn LGC... khỏi bàn ha :rotfl:

@bv vnlao: chắc v, chứ mặc PPOS cho Oly tui sợ chiếu lên TV xong bệnh viện quá tải vì số người mất máu :))

Có ý tưởng gì cứ kể ra xem nào, ai biết đc có khi nó thành hiện thực thì sao :)) có ai ngờ đến bộ đồ trắng polar bear hay PPOS đâu phải ko nè :))

Ý tưởng điên nhất của tui là màu xám, tại tui thấy nó chìm lỉm hà. Xám bạc thì đc :think:

Không đc rồi, não t nó tự động đổi tất cả thành màu hường rồi :whiteflag: requiem màu hường :bow: :bow: T phải đi reset lại não đây :crazy: :crazy:

Đính thêm cái nơ hường lên requiem cho vui :rofl2:

Không đc rồi, não t nó tự động đổi tất cả thành màu hường rồi :whiteflag: requiem màu hường :bow: :bow: T phải đi reset lại não đây :crazy: :crazy:

Đính thêm cái nơ hường lên requiem cho vui :rofl2:

Thêm khăn voan ý :rofl2:

:bow: :bow: tha cho não của t đi :bow: :bow:

chào các nàng :3 cho tui vô góp dzui với nha <3

thêm một người nữa nhập hội :yay: gửi bạn nụ cười Yuzu này :space:

giới thiệu chút về bạn đi XD

tui thích mấy cái emo mới này nên tui sẽ spam :hachimaki: :acceptable: :devil: :ohno: :embSwan: :pbow:

What do you mean :omg: :))) đề nghị nói trắng ra cho người ta hiểu :)))

Hanyu Yuzuru, 2012wc: 17t, SP 77.07, rank 7

2015 GPF: gần 21 tuổi, FS 219.48 :rofl2:

2017 WC, 22 tuổi, FS 223.20 :rofl2: