Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

On 7/8/2021 at 8:41 PM, ruruzest said:

chao cac ban,

Ua sao lau vo day thay thread nay dang song lai tu tu vay ne! Yuzu co nhieu Viet fans lam ma sao thay it nguoi tham gia vo planet ha! 

Thoi roi mua nay het hy vong di coi live roi. Thuong chi (co) di Canada xem ACI va SC ma nam nay Yuzu bay qua tuot Sochi de hoan thanh su menh dong lai cycle , buon nam phut!

hiccc các bạn tập trung trên facebook là nhiều á chị ui. em muốn đi coi lắm nhưng tuổi còn nhỏ bố mẹ cũng hong cho đi đâu... coi Yuzu live có zui hong chị ơi hehe

thấy Yuzu có tai nghe em cũng đi mua thử in-ear.. đúng kiểu quyết định đổi đời lun á huhuhu nghe nó phê gì đâu..
nhưng cũng từ từ nhìn thấy tiền bay luôn rùi. khóc :sadPooh:

On 7/25/2021 at 12:30 AM, heyitsheunn said:

thấy Yuzu có tai nghe em cũng đi mua thử in-ear.. đúng kiểu quyết định đổi đời lun á huhuhu nghe nó phê gì đâu..
nhưng cũng từ từ nhìn thấy tiền bay luôn rùi. khóc :sadPooh:

Haha con tui thi mua photobook vs magazine het tien luon :sadPooh: lam fanyu kho j dau, thui co len:hachimaki_angryparty_:

20 hours ago, nyanyumeowyuru said:

Haha con tui thi mua photobook vs magazine het tien luon :sadPooh: lam fanyu kho j dau, thui co len:hachimaki_angryparty_:

hic tui không mua gì hết;;;; chờ bao giờ đủ tiền thì sắm con jaybird thui huuhuhuhuhuhu cố lên bạn

• 2 weeks later...
  • 4 months later...
8 hours ago, bv vnlao said:

:cheer::cheer:4A đây các chế, có bị downgraded do thiếu vòng nhưng sau đó Yuzu trượt clean cả bài lun:cheer:

Lại +1 cho bộ sưu tập huy chương vàng giải Quốc gia :2thumbsup:

Úi giời ơi hello côôô 

bài thi hết xảy luôn chế ơi tối qua tui khóc quá trời 

On 12/26/2021 at 11:27 PM, bv vnlao said:

Tối qua tôi hú hét quá trời :woop: lần đầu thấy JSF cho điểm Yuzu thả phanh luôn:wiggle: 

:woop::woop::woop::woop:

Lần đầu tiên t thấy jsf cho điểm tương đối đúng cho wakaba với yuzu, má ơi mừng ra nước mắt. Không tin đc t sống đc đến ngày này

• 6 months later...
  • 8 months later...
  • 1 month later...