Jump to content

Yuzuru Hanyu - Vũ Sinh Kết Huyền Việt Nam Fan Thread

yunliyuzu

Recommended Posts

On 12/27/2018 at 9:01 AM, baochau said:

Hello mọi người, tui mới lọt hố Hanyu Yuzuru nên cũng tham gia cái này trễ nè huhu TT______________________________TT. Sắp tới có ice show ở Sendai, tầm cuối tháng 5 đầu tháng 6 í, mọi người có ai dự định đi coi không?

Tui muốn đi lắm nhưng sợ vụ vé quá hiuhiuhiu

Xin chào bạn mới! :))) Book vé ice show thì đúng là khó thật, ice show nào confirm có yuzu cháy vé trong mấy phút. Nhưng nếu cô quyết tâm muốn đi thì có chỗ trong forum để bàn về vụ vé đó. Có những người bận không đi được, sẽ bán lại. Ví dụ trên Tumblr tui thấy có mấy chị bán lại vé nữa. Tất nhiên là rất gian nan, nhưng nếu đã góp đủ tiền thì ko phải ko thể, chỉ cái mình phải chịu khó săn thôi. Như tui còn kb tích baoh cho đủ tiền nữa :'(((( Đi xem thi đấu thì sẽ dễ hơn 1 chút, chi phí cũng rẻ hơn. Mà tốt nhất là GPF như mn nói đó.

Mà sao tự dưng tinh thần mọi người xuống thế :))) Làm fan của nó mình cũng nên quen với việc lo lắng rồi chứ. T biết là bây h trong thâm tâm ai cũng buồn và oải, nhưng hãy cố nói chuyện tươi vui với nhau để lên tinh thần. Dù sao mọi chuyện cũng ko đến mức tuyệt vọng như vậy mà. Yuzu là người nhạy cảm, hay suy nghĩ nhiều, mình hãy suy nghĩ khách quan và lạc quan thay vào phần của nó, đừng để bị cuốn theo những gì nó nói. Yuzu ở tâm bão nên bị khủng hoảng là tất nhiên, mình hãy cho nó thấy là vẫn còn nhiều hy vọng. Là người ủng hộ, cổ vũ mà, tinh thần vững vào.

10 hours ago, VyVy99 said:

Xin chào bạn mới! :))) Book vé ice show thì đúng là khó thật, ice show nào confirm có yuzu cháy vé trong mấy phút. Nhưng nếu cô quyết tâm muốn đi thì có chỗ trong forum để bàn về vụ vé đó. Có những người bận không đi được, sẽ bán lại. Ví dụ trên Tumblr tui thấy có mấy chị bán lại vé nữa. Tất nhiên là rất gian nan, nhưng nếu đã góp đủ tiền thì ko phải ko thể, chỉ cái mình phải chịu khó săn thôi. Như tui còn kb tích baoh cho đủ tiền nữa :'(((( Đi xem thi đấu thì sẽ dễ hơn 1 chút, chi phí cũng rẻ hơn. Mà tốt nhất là GPF như mn nói đó.

Mà sao tự dưng tinh thần mọi người xuống thế :))) Làm fan của nó mình cũng nên quen với việc lo lắng rồi chứ. T biết là bây h trong thâm tâm ai cũng buồn và oải, nhưng hãy cố nói chuyện tươi vui với nhau để lên tinh thần. Dù sao mọi chuyện cũng ko đến mức tuyệt vọng như vậy mà. Yuzu là người nhạy cảm, hay suy nghĩ nhiều, mình hãy suy nghĩ khách quan và lạc quan thay vào phần của nó, đừng để bị cuốn theo những gì nó nói. Yuzu ở tâm bão nên bị khủng hoảng là tất nhiên, mình hãy cho nó thấy là vẫn còn nhiều hy vọng. Là người ủng hộ, cổ vũ mà, tinh thần vững vào.

Cảm ơn cô nhiều nhen. Tất nhiên là tui nhất định phải đi gặp Yuzupooh của tui ròi ^^

Tui có tham gia 1 topic về iceshow, các bạn người Nhật dễ thương lắm, họ phân tích cho tui cơ hội may rủi ở các địa điểm tổ chức, với lại cũng chỉ tui cách mua vé nữa nên tui nghĩ là tui chỉ cần tích góp và chuẩn bị tinh thần chiến đấu cao thui

Mà tui dù theo Yuzu không lâu nhưng qua những gì tui biết thì Yuzu là người rất là mạnh mẽ, chỉ cần chúng ta luôn ủng hộ cậu ấy, chắc chắn cậu ấy sẽ làm tốt mà. Mọi người đừng xuống tinh thần quá ^^

Mình phải làm chỗ dựa vững chắc cho Yuzu chứ

• 4 weeks later...

Hello hello,

chao cac em

chuc moi nguoi nam moi vui ve va suc khoe doi dao nhe!

chao mung @baochau 

lam fan cua Yuzu la phai Co trai Tim manh me nhe!!

chi di GPF o Vancouver ma buon nao ruot luon! Cu tiec ngan tiec ngo phai chi ma co Yuzu THi vui biet May!! Va Noi that chi coi May nguoi khac skate o rung cam gi het rao! Chi co xem gala THi vui chut Dinh va nho co Japanese ladies nen chuyen di o den Noi nao! 

Yuzu nam vua roi Chac Vân cOn Han cua nam tuoi nen moi bi xui vay! Ai bieu Yuzu Li lom cu tap 4 Loop hoai I COR lam chi??? Haru Koi dep wa ma moi trinh Lang co mot Lan that la uong! Chi rat thong cam voi @Nuitsuki vi tam Trang cung rat chan nan va in fact chi bi mat toi 3.5 kg je tu Thang 11 toi Gio! Thay toi Yuzu qua vi muon khoe manh va muon skate the perfect package ma cu bi can Tro hoai! 

On Saturday, January 26, 2019 at 11:51 AM, baochau said:

Mọi người ơi cho mình hỏi Yuzu đã confirm lịch FaOI năm nay chưa nhỉ?

Chưa có tin gì nha, t nghĩ chắc phải qua WTT 2019:68556365:

On Thursday, January 24, 2019 at 8:41 PM, Nuitsuki said:

@ruruzest em nhớ thằng bé muốn chết luôn, trời ơi còn 2 tháng nữa mới tới worlds...

Book lịch xin nghỉ chỗ làm trước rồi, mấy ngày yuzu thi là t ko đi làm :hachimaki: để t ở nhà coi cho đã

Nghỉ tết xong vài tuần là tới rồi mà:dancingpooh:Nghỉ nguyên 3-5 ngày thế phởn ghê, tha hồ xem cả giải luôn ý chứ:10814716:

On 1/26/2019 at 10:21 AM, baochau said:

Mọi người ơi cho mình hỏi Yuzu đã confirm lịch FaOI năm nay chưa nhỉ?

Biết lịch thôi chứ chưa confirm. Cơ mà chắc nó sẽ la liếm Sendai là ít nhất há há há :muahaha:

• 4 weeks later...
  • 4 weeks later...
  • 1 year later...

Trời ơi. Sao trong đây có cái thớt cho fan yu việt nam mà tui hok biết làm tui câm lặng suốt cả mấy năm qua từ khi tham gia. Ko biết giờ vô chào hỏi còn ai trong thớt này ko?

• 1 month later...